1 st Army Support Command

Join the forum, it's quick and easy

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่่องการรับเงินฝากแทน

2 posters

Go down

เรื่่องการรับเงินฝากแทน Empty เรื่่องการรับเงินฝากแทน

ตั้งหัวข้อ  som Fri Jan 06, 2012 9:43 pm

อยากทราบว่าเงินฝากที่ฝากไว้ตั้งแต่เป็นทหารใหม่ยังไม่ได้รับเลยค่ะ แต่ทำเรื่องไว้ตั้งแต่ตุลาคมปีที่แล้วค่ะ แต่ที่ค่ายบอกว่าให้มารับเงินหลังปีใหม่ค่ะ แต่เจ้าของเงินไม่สามารถมารับเงินได้ด้วยตัวเองอะค่ะ เลยอยากทราบว่า สามารถให้คนอื่นรับแทนได้หรือป่าวค่ะ เช่น พ่อ แม่หรือแฟนอะค่ะ ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

som

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่่องการรับเงินฝากแทน Empty Re: เรื่่องการรับเงินฝากแทน

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Apr 08, 2012 12:43 pm

ได้ครับ....ติดต่อที่หน่วยต้นสังกัดของพลทหารได้เลย....

Admin
Admin

https://ascom1.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน